Trang chủ / Sản phẩm / Thiết bị đo phòng Lab / Máy kiểm tra độ bền liên kết các lớp giấy
Máy kiểm tra độ bền liên kết các lớp giấy
Liên hệ
Danh mục: Thiết bị đo phòng Lab, Thiết bị thử nghiệm bao bì & carton
Thẻ: 3d vina, hiệu chuẩn, hiệu chuẩn thiết bị, máy đo 2d, máy đo 3d, máy đo cmm, sửa máy đo 2d, sửa máy đo 3d, sửa máy đo cmm
- Vận chuyển giao hàng toàn quốc
- Phương thức thanh toán linh hoạt
- Gọi ngay +84 978.190.642 để mua và đặt hàng nhanh chóng
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Thông tin cơ bản
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | GESTER |
| Chứng nhận: | CE,ISO |
| Số mô hình: | GT-N25 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 10-30 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ / tháng |
Ứng dụng
Dụng cụ này được sử dụng để tăng cường độ liên kết bên trong cho giấy và bìa cứng (giữa các lớp giấy, liên kết bên trong giấy).Nó cũng có thể được sử dụng để kiểm tra độ bền liên kết bên trong cho vật liệu composite giấy, vật liệu composite phim và các vật liệu lát khác.Chẳng hạn như giấy sợi suốt, bìa trắng, giấy nâu, giấy lót, vật liệu bao bì hỗn hợp lá nhôm, v.v.
Tiêu chuẩn
GB / T 26203-2010 Độ bền liên kết bên trong (loại Scott)
TAPPI T569pm-00 Độ bền liên kết bên trong (loại Scott)
TAPPI T833pm-94
Đặc điểm kỹ thuật chính
| Mô hình | GT-N25 |
| Kích thước mẫu | 25,4mm × 25,4mm |
| Số lượng mẫu | 5 cái / lần |
| Tính song song của mẫu vật | <0,1mm |
| Độ dày tối đa của việc lấy mẫu | 1,2mm |
| Nén mẫu vật thường được sử dụng | (690 ± 21) kpa hoặc (1034 ± 34) kpa, có thể điều chỉnh theo độ dày của mẫu. |
| Lực kẹp | 0 ~ 400N (Có thể điều chỉnh) |
| Phạm vi áp suất mẫu | 0 ~ 65kg / cm² (0 ~ 950psi) |
| Khu vực áp suất cấp một | 12,72cm² |
| Định hướng song song của đế mẫu | R = 0,4 × 10 |
| Tỷ lệ cánh tay áp lực | 231,08: 0,8 |
| Cách phát hành | Phát hành tự động |
| Góc tác động | 90 ° |
| Độ phân giải | 0,001lbf / in2 |
| Yêu cầu băng dính kép | Lực nhớt đối với thép vết> 486N / m |
| Phạm vi thử nghiệm | Một phạm vi: (0 ~ 500) J / M2 Dải B: (500 ~ 1000) J / M2 Dải C: (1000 ~ 1500) J / M2 (Tùy chọn) |
| Lỗi chỉ định | Một phạm vi: ± 1JJ / M2 Phạm vi B: ± 2J / M2 |
| Đơn vị | Trao đổi J / M2, lbf / in2 |
| Giao diện người-máy tính | Điều khiển màn hình cảm ứng màu, hiển thị thời gian thực |
| Phần mềm | Có thể kết nối với máy tính |
| In dữ liệu | Máy in nhiệt được trang bị bên trong |
| Kích thước | 450m × 380mm × 600mm |
| Cân nặng | 60kg |
Đánh giá sản phẩm Hủy
Write a review








Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.