Máy kiểm tra độ nén hộp, bao bì
Liên hệ
- Vận chuyển giao hàng toàn quốc
- Phương thức thanh toán linh hoạt
- Gọi ngay +84 978.190.642 để mua và đặt hàng nhanh chóng
MÔ TẢ SẢN PHẨM
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | GESTER |
| Chứng nhận: | CE, ISO |
| Số mô hình: | GT-N02A |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 10-30 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ / tháng |
| Ứng dụng: Máy kiểm tra độ nén hộp loại GT-N02Avới tính năng đa chức năng và độ chính xác cao được thiết kế để kiểm tra cường độ nén của hộp tôn kích thước tiêu chuẩn, hoặc bao bì và thùng chứa làm bằng vật liệu khác có cường độ nén nhỏ hơn 30kN.Với cấu trúc cơ khí tiên tiến của một cặp trục ren & trụ dẫn hướng và động cơ nhập khẩu để điều khiển,máy kiểm tra độ nén hộp carton có các tính năng nổi bật sau: độ song song tốt, độ chính xác của thước đo đáng tin cậy và tốc độ quay lại cao (250mm / phút.) Máy kiểm tra độ nén hộpcó khả năng thực hiện các chức năng khác nhau cho tất cả các tham số trong tiêu chuẩn, chẳng hạn như kiểm tra tham số, hiển thị, bộ nhớ, thống kê và chức năng in;chức năng xử lý dữ liệu để đạt được kết quả thống kê của tất cả các tham số trực tiếp;và chức năng tự động thiết lập lại và chẩn đoán lỗi và vận hành dễ dàng. Tiêu chuẩn kiểm tra độ nén thùng carton: |
Đặc tính
Đo độ bền
- Thử nghiệm độ bền thuộc phép thử phá hủy chủ yếu được sử dụng để đo độ biến dạng khi mẫu được tải với áp suất lớn nhất hoặc cường độ nghiền.
Kiểm tra giá trị không đổi
- Có hai tham số sẽ được thiết lập trong thử nghiệm giá trị không đổi: giá trị lực tải và giá trị biến dạng.Người dùng có thể đặt một hoặc cả hai tùy theo yêu cầu thực tế.quá trình đo hoàn tất khi bất kỳ tham số nào đạt đến giá trị đặt.
Kiểm tra xếp chồng
- Thử nghiệm xếp chồng được sử dụng để kiểm tra xem liệu mẫu có thể chịu được áp suất không đổi trong một khoảng thời gian nhất định hay không.Thiết lập hai thông số: cường độ nén và thời gian thử nghiệm (giờ).
- khi thử nghiệm bắt đầu, hệ thống sẽ kiểm tra áp suất hiện tại bất kỳ lúc nào để đảm bảo giá trị cài đặt;Phép đo hoàn tất khi hết thời gian thử nghiệm hoặc giá trị biến dạng vượt quá giá trị đặt ra trong thời gian thử nghiệm.
Hệ thống tổng thể ở trạng thái song song tốt, ổn định và tốc độ quay trở lại cao.
Thông số kỹ thuật chính
| Mẫu | GT-N02A |
| Kích thước tấm | 500 mm x 500 mm hoặc 600 mm x 600 mm 800 mm x 800 mm hoặc 1000 mm x 1000 mm |
| MAX đột quỵ | 500mm hoặc 600 mm 800mm hoặc 1000 mm |
| Dải đo | 0-10KN, 20KN, 30KN |
| Lỗi chỉ định | +/- 1% |
| Tốc độ ép | 10 mm / phút |
| Vận tốc trở lại | 150 mm / phút (tối đa) |
| Trưng bày | LCD |
| Máy in | Máy in nhiệt trực tiếp, tốc độ cao mà không ồn ào. |
| Nguồn | 220V, 50HZ, 60HZ 110V, 50HZ, 60HZ (Tùy chọn) |
| Tiêu chuẩn | ISO2872, ISO2874, ASTM D642 |
Hình ảnh sản phẩm








Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.