Trang chủ / Sản phẩm / Thiết bị đo phòng Lab / Thiết bị kiểm tra bao bì Double Wings AC380V BIFMA X5.1
Thiết bị kiểm tra bao bì Double Wings AC380V BIFMA X5.1
Liên hệ
Danh mục: Thiết bị đo phòng Lab, Thiết bị thử nghiệm bao bì & carton
Thẻ: 3d vina, hiệu chuẩn, hiệu chuẩn thiết bị, máy đo 2d, máy đo 3d, máy đo cmm, sửa máy đo 2d, sửa máy đo 3d, sửa máy đo cmm
- Vận chuyển giao hàng toàn quốc
- Phương thức thanh toán linh hoạt
- Gọi ngay +84 978.190.642 để mua và đặt hàng nhanh chóng
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Thông tin cơ bản
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | GESTER |
| Chứng nhận: | CE, ISO |
| Số mô hình: | GT-LC05-2 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 10-30 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ / tháng |
| Ứng dụng: GT-LC05-2 Double Wings Drop & Falling Tester Áp dụng cho việc đánh giá gói hàng theo mức độ ảnh hưởng của tác động rơi thực tế trong quá trình vận chuyển, xếp dỡ và đánh giá khả năng chống va đập của gói hàng trong quá trình vận chuyển và tính hợp lý của thiết kế đối với bao bì.
Tiêu chuẩn: ANSI / BIFMA X5.1 |
Kết cấu
| Với cấu trúc tiên tiến, trong quá trình rơi, hàng’giá đỡ di chuyển xuống dưới một cách nhanh chóng trước và sau đó tiến hành chuyển động quay, để đảm bảo rằng giá đỡ và mẫu bao bì sẽ được tách rời một cách tự do, và đạt được độ rơi tự do cho mẫu bao bì.Máy này có ưu điểm là độ rung va đập thấp, ổn định và đáng tin cậy, hoàn thành tốt các bài kiểm tra rơi ở các mặt, cạnh, góc. |
Thông số kỹ thuật chính
| Mẫu | GT-LC05-2 |
| Chế độ hiển thị | Màn hình kỹ thuật số |
| Chiều cao thả | 400 ~ 1500mm (Sẽ tự động dừng ở độ cao cài đặt) |
| Kích thước của bảng thả | (W * L * T) 1200 * 1400 * 14mm |
| Khối lượng tối đa của mẫu | 65kg |
| Kích thước tối đa của mẫu | (L * W * H) 800 * 800 * 800mm |
| Phương thức chuyển khoản | Ổ điện |
| Khu một cánh: | (W * L) 350 * 700mm |
| Quyền lực | 3∮, AC380V, 50 / 60Hz |
| Trọng lượng của máy | Khoảng 400kg |
| Kích thước | (L * W * H) 1400 * 1200 * 2090mm |
| Phạm vi ứng dụng | Trường hợp phù hợp, thùng carton, sản phẩm đóng gói và như vậy. |
Đánh giá sản phẩm Hủy
Write a review








Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.