Máy kiểm tra độ bền bùng nổ tự động cho giấy bìa
Liên hệ
- Vận chuyển giao hàng toàn quốc
- Phương thức thanh toán linh hoạt
- Gọi ngay +84 978.190.642 để mua và đặt hàng nhanh chóng
MÔ TẢ SẢN PHẨM
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | GESTER |
| Chứng nhận: | CE, ISO |
| Số mô hình: | GT-N29D |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 10-30 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ / tháng |
| Ứng dụng: Điều này Máy kiểm tra độ bền bùng nổ tự độngđược thực hiện theo Phương pháp Mullen.Nó có sẵn để kiểm tra nhiều loại giấy.Nó cũng có thể được sử dụng để làm bung các vật liệu không phải giấy, chẳng hạn như lụa và bông. máy kiểm tra độ bền nổ thùng cartoncó nhiều chức năng, chẳng hạn như kiểm tra tham số, biến đổi, điều chỉnh, hiển thị, lưu trữ và in ấn.Nó có chức năng xử lý dữ liệu có thể đưa ra trực tiếp kết quả thống kê dữ liệu với hoạt động thuận tiện, dễ dàng điều chỉnh và hiệu suất ổn định. Hoàn hảo cho giấy, giấy kraft, bìa cứng trắng, giấy rộng màu xám, giấy bìa một lớp, phương tiện gấp nếp, giấy gỗ tự do, giấy vệ sinh, lá nhôm, lá đồng, hộp thuốc lá và thùng đồ họa. Tiêu chuẩn: |
Thông số kỹ thuật chính
| Mẫu | GT-N29D |
| Phạm vi thử nghiệm | 5-1400kpa |
| Kiểm tra độ chính xác | 0,01kpa |
| Đánh giá độ chính xác | ≤0,5% |
| Lỗi biến dạng | ≤1mm |
| Tốc độ nạp dầu | 95 ± 5ml / phút |
| Dia.của tấm trên | 30,5 ± 0,1mm |
| Dia.của tấm dưới | 33,1 ± 0,1mm |
| Cường độ áp suất (Màng chắn cao su) | 30 ± 5kpa, khi nó ở (9 ± 0,2) mm |
| Lực lượng nắm giữ | 0-1200kpa(có thể điều chỉnh) |
| Các đơn vị | kpa, kg / cm2, lb / in2 |
| Máy in | Máy in nhiệt |
| Kích thước | 410 × 410 × 620mm |
| Cân nặng | 45kg |








Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.