TAPPI T803 Máy kiểm tra khả năng chống đâm thủng của hộp, bìa cứng
Liên hệ
- Vận chuyển giao hàng toàn quốc
- Phương thức thanh toán linh hoạt
- Gọi ngay +84 978.190.642 để mua và đặt hàng nhanh chóng
MÔ TẢ SẢN PHẨM
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | GESTER |
| Chứng nhận: | CE,ISO |
| Số mô hình: | N18 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 10-30 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ / tháng |
Ứng dụng
Máy kiểm tra khả năng chống đâm thủng GT-N18 dành cho các loại bìa cứng khác nhau, chẳng hạn như bìa cứng, bìa cứng gợn sóng.Máy thử được thiết kế theo tiêu chuẩn.Cường độ đâm thủng là năng lượng mà vật đâm xuyên sinh ra tương ứng với động năng của vật dao động.Máy thử được cấu tạo chủ yếu bởi thiết bị giá đỡ, thiết bị nẹp, thiết bị con lắc, thiết bị nhả và các bộ phận như hộp điều khiển;hình dạng cấu trúc của một sơ đồ.
Thiết bị có cấu trúc nhỏ gọn và chức năng toàn bộ, dễ vận hành, hiệu suất ổn định, tính năng bảo mật đáng tin cậy.Nó là thiết bị kiểm định cần thiết cho các doanh nghiệp sản xuất, đơn vị nghiên cứu và bộ phận giám sát chất lượng.
Tiêu chuẩn
ISO3036, GB / T2679.7, TAPPI T803
Đặc điểm kỹ thuật chính
| Mô hình | bGT-N18 |
| Vị trí bánh răng | A: 0 ~ 6J; B: 6 ~ 12J; C: 12 ~ 24J; D: 24 ~ 48J |
| Sự chính xác | ≤ ± 0,5% |
| Phạm vi thử nghiệm | 0 ~ 48J |
| Độ phân giải | 0,001J |
| Áp lực của đầu báo chí | 100 ± 2kpa |
| Chống ma sát tay áo | <0,25J |
| Chiều dài cạnh kim tự tháp | 60 × 60 × 60mm, chiều cao: 25 ± 0,7mm |
| Bán kính phi lê cạnh kim tự tháp | 1,5 ± 0,1mm |
| Số tiền tiết kiệm dữ liệu | 10 lần |
| Máy in | Pinter nhiệt |
| Kích thước (mm) | 900 × 420 × 810 |
| Trọng lượng (kg) | Khoảng 120 kg |
| Nguồn cấp | 1 pha AC 220V 50 / 60Hz 1KW |
Hình ảnh sản phẩm








Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.