Trang chủ / Sản phẩm / Thiết bị đo phòng Lab / Máy thử nghiệm độ bền màng bọc nhựa
Máy thử nghiệm độ bền màng bọc nhựa
Liên hệ
Danh mục: Thiết bị đo phòng Lab, Thiết bị thử nghiệm bao bì & carton
Thẻ: 3d vina, hiệu chuẩn, hiệu chuẩn thiết bị, máy đo 2d, máy đo 3d, máy đo cmm, sửa máy đo 2d, sửa máy đo 3d, sửa máy đo cmm
- Vận chuyển giao hàng toàn quốc
- Phương thức thanh toán linh hoạt
- Gọi ngay +84 978.190.642 để mua và đặt hàng nhanh chóng
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Thông tin cơ bản
| Nguồn gốc: | TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Hàng hiệu: | GESTER |
| Chứng nhận: | CE,ISO |
| Số mô hình: | N75 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
| chi tiết đóng gói: | bao bì bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 10-30 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ / tháng |
Ứng dụng
Nó thích hợp để đo khối lượng va đập và năng lượng của màng và tấm nhựa dưới tác động của phi tiêu rơi tự do ở độ cao nhất định.
Tiêu chuẩn
ASTM-D1709, JIS K7124, GB / T 9639
Đặc điểm kỹ thuật chính
| Người mẫu | GT-N75 |
| Phương pháp thử nghiệm | Phương pháp A và B |
| Phạm vi thử nghiệm | A: 50-2000g B: 300-2000g |
| Lỗi kiểm tra | 0,1g (0,1J) |
| Phương pháp Grip | Khí nén |
| Phương pháp phát hành phi tiêu | Khí nén |
| Cỡ mẫu | > 150mm × 150mm |
| Chiều cao thả | 600 mm (26 “), 1524 mm (60”) |
| Áp suất không khí | 0,6MPa |
| Kích thước (W × D × H) | 480mm × 470mm × 2160mm |
| Trọng lượng xấp xỉ.) | 70 kg |
| Quyền lực | 220V 50Hz |
Hình ảnh sản phẩm

Đánh giá sản phẩm Hủy
Write a review







Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.